วันที่ 26 มีนาคม 2564 โดย ชมรม อสม. เขตรับผิดชอบ รพ.สต.ดงมะไฟ ได้จัดทำโครงการฟื้นฟูศักยภาพชุมชนในการดูแลผู้พิการทางจิต ปี 2564 ได้รับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนหลักประกันสุขภาพระดับท้องถิ่น อบต.ดงมะไฟ เปิดอบรมโครงการโดยปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลดงมะไฟ (นายไพโรจน์ คุณาวิภาตตระกูล) และ (นายอุดร อุ่มภูธร) ประธานชมรม เป็นผู้กล่าวรายงาน
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152889.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152890.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152890_0.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152891-1.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152893.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152894.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152895.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/1152898.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/03/S__38019077.jpg)