วันที่ 29 มิถุนายน 2564 เวลา 09.00 น. ชมรมสร้างสุขภาพบ้านดงน้อย หมู่ที่ 9 โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม ใส่ใจสุขภาพประชาชน ปี 2564 ณ ศาลาประชาคมบ้านดงน้อย สนับสนุนงบประมาณโดย กองทุนหลักประกันสุขภาพระดับท้องถิ่น อบต.ดงมะไฟ
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_0-1.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_3.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_8.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_10.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_12.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_18.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_21-1.jpg)
![](http://www.dongmafai.go.th/wp-content/uploads/2021/06/โครงการอนามัยสิ่งแวดล้อม-ม.9_๒๑๐๖๒๙_24.jpg)
เปิดอบรมโครงการโดย รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล (นางสาวอรอุมา ไตรภพ) และ (นายศิริศักดิ์ ศิริฟอง)
ผู้กล่าวรายงาน…